Tecno Spark 40 Pro+ (256GB/8GB; 50MP Dual Camera; 5200mAh)
Price range: KSh 4,800 through KSh 5,400
| Display | 6.78 Inches Curved, 1224 x 2720 Pixels |
| Processor | 2.2 GHz Octa-core |
| Camera | 50MP + AI Lens |
| Memory | 256GB/128GB Storage; 8GB RAM |
| Battery | 5200mAh, 45W Fast Charging |
| Software | Android 15, HiOS 15 |
| Deposit | 256GB – Ksh 5,400; 128GB – Ksh 4,800 |
| Installments | 256GB – Ksh 130 Daily; 128GB – Ksh 115 |
Specification: Tecno Spark 40 Pro+ (256GB/8GB; 50MP Dual Camera; 5200mAh)
|
2 reviews for Tecno Spark 40 Pro+ (256GB/8GB; 50MP Dual Camera; 5200mAh)
Show all
Most Helpful
Highest Rating
Lowest Rating
Add a review
Tecno Spark 40 Pro+ (256GB/8GB; 50MP Dual Camera; 5200mAh)
Price range: KSh 4,800 through KSh 5,400





Brayoo gitonga –
Phone hii ni nzuri sana na pia camera yake inatoa vizuri Santa
Alphonce –
Naitaka ila niko Mombasa sijui taipataje